Tên đoàn công tác | Đoàn khách DA REACT
(Đã có hợp tác với Đại học Huế) |
Đến từ | Tây Ban Nha |
Đơn vị công tác | Trường ĐH Alicante |
Số người trong đoàn | 23 |
Người đứng đầu | Cristina Beans |
Chức vụ | |
Thời gian làm việc | 25/03/2019 - 29/03/2019 |
Nơi đến làm việc | HUAF Trường Đại học Nông Lâm |
Nội dung làm việc | Trao đổi thông tin và chia sẻ kinh nghiệm liên quan đến hoạt động của Dự án “Nâng cao năng lực nghiên cứu và đổi mới về biến đổi khí hậu tại Campuchia, Lào, Việt Nam” |
Văn bản hành chính liên quan | |
Thành phần đoàn | 1. Palitha Doaungchack 2. Beun Donsavanh 3. Bounphong Nanthavong 4. Sengdeuane Wayakone 5. Somkhit Boulidam 6. Somlith Lithsana 7. Sthabandith Insisienmay 8. Latdavanh Songvilay 9. Phetkeo Phoumanivong 10. Seng Veyanet 11. Hem Lina 12. Chin Yok 13. Tim Sophea 14. Chea Navin 15. Yotha Nida 16. Olga Bloshchinska 17. Catherine Vesperini 18. Jean Hetzel 19. Pietro Zunino 20. Marc Hanewinkel 21. Lodovica Di Deodato 22. Roderich V.Detten |