Tên đoàn công tác | Đại học Ibaraki, Nhật Bản |
Đến từ | Nhật Bản |
Đơn vị công tác | |
Số người trong đoàn | 12 |
Người đứng đầu | ITO TETSUJI |
Chức vụ | Giảng viên Đại học Ibaraki |
Thời gian làm việc | 01/03/2015 - 10/03/2015 |
Nơi đến làm việc | Trường Đại học Ngoại ngữ |
Nội dung làm việc | - Học tiếng Việt tại Trường. - Giao lưu với sinh viên Khoa Ngôn ngữ & Văn hoá Nhật Bản. Tham gia Chương trình Homestay tại gia đình các sinh viên của Trường ( ngày 07 và 08 tháng 3 năm 2015 ) |
Văn bản hành chính liên quan | |
Thành phần đoàn | 1. FURUTA YU 2. KIKUCHI MIKA 3. MAEZAKI TOMOHIRO 4. YAGUCHI ERI 5. MATSUMOTO NATSUMI 6. MITSUMORI YUI 7. INOUE MISATO 8. GOTO EMI 9. KOSUGA KAZUHIRO 10. MOTOYOSHI ANNA 11. FU YUE |