English | Français   rss
Liên kết
Lịch thi đấu giải bóng chuyền Hội Thể thao Đại học và chuyên nghiệp Huê lần thứ XXIV - năm 2019 (10-10-2019 10:32)
Góp ý

 

Lịch thi đấu giải bóng chuyền Hội Thể thao Đại học và chuyên nghiệp Huê lần thứ XXIV - năm 2019.

BẢNG A Nam

Bảng B Nam

Bảng A Nữ

Bảng B Nữ

1. Khoa Du lịch

1. Khoa GDTC

1. Trường ĐH Sư phạm

1. Trường ĐH Ngoại ngữ

2.Trường ĐH Nông lâm

2.Trường ĐH Khoa học

2. Trường ĐH Luật

2. Khoa Du lịch

3.Trường ĐH Kinh tế

3.Trường ĐH Sư phạm

3.Trường ĐH Y Dược

3. Trường ĐH Nông lâm

4. Trường ĐH Luật

4.Trường ĐH Ngoại ngữ

 

4. Trường ĐH Kinh tế

 

5.Trường ĐH Y Dược

 

 

 

NGÀY

GIỜ

TRẬN

SÂN 1

SÂN 2

MÃ SỐ

TRẬN ĐẤU

KẾT QUẢ

CHỦ NHẬT

13/10/2019

(Chiều)

14h00

Lễ khai mạc

14h15

1

NAM

 

1B-4B

Khoa GDTC

Trường ĐH Ngoại ngữ

 

15h00

2

NAM

 

2B-3B

Trường ĐH Khoa học

Trường ĐH Sư phạm

 

14h15

3

 

NỮ

1A-2A

Trường ĐH Sư phạm

Trường ĐH Luật

 

15h00

4

 

NỮ

1B-4B

Trường ĐH Ngoại ngữ

Trường ĐH Kinh tế

 

THỨ HAI

14/10/2019

(Tối)

18h00

5

NAM

 

5B-3B

Trường ĐH Y Dược

Trường ĐH Sư phạm

 

18h45

6

NAM

 

1B-2B

Khoa GDTC

Trường ĐH Khoa học

 

18h00

7

 

NỮ

2B-3B

Khoa Du lịch

Trường ĐH Nông lâm

 

18h45

8

 

NAM

1A-4A

Khoa Du lịch

Trường ĐH Luật

 

19h30

9

 

NAM

2A-3A

Trường ĐH Nông lâm

Trường ĐH Kinh tế

 

 

THỨ BA

15/10/2019

(Tối)

18h00

10

NAM

 

4B-2B

Trường ĐH Ngoại ngữ

Trường ĐH Khoa học

 

18h45

11

NAM

 

5B-1B

Trường ĐH Y Dược

Khoa GDTC

 

19h30

12

NAM

 

1A-3A

Khoa Du lịch

Trường ĐH Kinh tế

 

18h00

13

 

NỮ

1B-3B

Trường ĐH Ngoại ngữ

Trường ĐH Nông lâm

 

18h45

14

 

NỮ

4B-2B

Trường ĐH Kinh tế

Khoa Du lịch

 

19h30

15

 

NỮ

3A-1A

Trường ĐH Y Dược

Trường ĐH Sư phạm

 

 

THỨ TƯ

16/10/2019

(Tối)

18h00

16

NỮ

 

1B-2B

Trường ĐH Ngoại ngữ

Khoa Du lịch

 

18h45

27

NAM

 

3B-1B

Trường ĐH Sư phạm

Khoa GDTC

 

19h30

18

NAM

 

4B-5B

Trường ĐH Ngoại ngữ

Trường ĐH Y Dược

 

18h00

19

 

NỮ

3B-4B

Trường ĐH Nông lâm

Trường ĐH Kinh tế

 

18h45

20

 

NỮ

2A-3A

Trường ĐH Luật

Trường ĐH Y Dược

 

19h30

21

 

NAM

4A-2A

Trường ĐH Luật

Trường ĐH Nông lâm

 

 

THỨ NĂM

17/10/2019

(Tối)

18h00

22

NAM

 

2B-5B

Trường ĐH Khoa học

Trường ĐH Y Dược

 

18h45

23

NAM

 

1A-2A

Khoa Du lịch

Trường ĐH Nông lâm

 

18h00

24

 

NAM

3B-4B

Trường ĐH Sư phạm

Trường ĐH Ngoại ngữ

 

18h45

25

 

NAM

3A-4A

Trường ĐH Kinh tế

Trường ĐH Luật

 

THỨ BẢY

19/10/2019

(Tối)

18h00

26

NAM

 

BK1

NHẤT A

NHÌ B

 

18h45

27

NAM

 

BK2

NHẤT B

NHÌ A

 

18h00

28

 

NỮ

BK1

NHẤT A

NHÌ B

 

18h45

29

 

NỮ

BK2

NHẤT B

NHÌ A

 

CHỦ NHẬT

20/10/2019

(Chiều)

14h00

30

NAM

 

CK

Thắng 26 - Thắng 27

 

14h00

31

 

NỮ

CK

Thắng 28 - Thắng 29

 

15h00    TỔNG KẾT VÀ TRAO GIẢI THƯỞNG

                   

 

Ghi chú:

+ Giờ thi đấu: Các đội chủ động  khởi động ngoài Nhà thi đấu, kết thúc trận trước là thi đấu trận kế tiếp ngay, vòng bảng và bán kết thi đấu 3 hiệp, chung kết thi đấu 5 hiệp.

+ Lễ Khai mạc lúc 14h00 ngày 13/10/2019 ( chủ nhật) tại Nhà thi đấu Khoa GDTC-Đại học Huế.   

         

               BAN TỔ CHỨC

Liên kết
×